Cầu dao tự động PANASONIC MCB 2P 40A BBD2402CNV
  • Liên hệ: 0973390093
Đăng ký nhận thông tin tư vấn
Vui lòng nhập họ và tên
Vui lòng nhập số điện thoại
Vui lòng nhập địa chỉ email
Mô tả sản phẩm
Mục lục
    Thông tin liên hệ:
    CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN NĂNG LƯỢNG LIFE TECHGROW
    Địa chỉ: 234 Phạm Ngọc Thạch, Khu phố 7, Phường Phú Lợi, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
    Hotline: 0973.390.093
    Điện thoại: 0973.390.093
    Email: sales@lifetechgrow.com.vn
    Website: https://lifetechgrow.com.vn/
    Thông số kỹ thuật
    THÔNG SỐ CHUNG
    • Mã sản phẩm: BBD2402CNV
    • Loại sản phẩm: Aptomat Panasonic, Cầu dao Panasonic, CB Panasonic, CB Tép
    • Số pha: 2P
    • Dòng định mức: 40 A
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT
    • Điện áp AC định mức: 240 V / 415 V
    • Tần số: 50/60 Hz
    • Khả năng chịu dòng cắt: 6.0 kA
    • Màu sắc: màu xám
    • Khối lượng: 0.2 kg
    • Chất liệu: Nhựa cao cấp
    THÔNG SỐ MÔI TRƯỜNG
    • Nhiệt độ hoạt động: từ –10°C đến 60°C
    • Độ ẩm môi trường: <85%